Kênh mạng xã hội Facebook Kênh Youtube Gửi thư liên hệ Gọi điện liên hệ Xây dựng cấu hình máy tính Xây dựng tản nhiệt nước Chuyển giao diện Mobile

Chính hãng - Bộ chuyển đổi quang điện - Giá tốt

Giá sốc - Bộ chuyển đổi quang điện - Giá rẻ

Khuyến mãi - Bộ chuyển đổi quang điện - Bảo hành chính hãng

Thương hiệu

Tất cả 7 Bộ chuyển đổi quang điện

  • Bộ chuyển đổi quang điện Gnet HHD-220G-20 Single Mode

    Bộ chuyển đổi quang điện Gnet HHD-220G-20 Single Mode

    Giá bán: 1.350.000 ₫ ✔ Có hàng Giỏ hàng
    Bộ chuyển đổi quang điện Gnet HHD-220G-20 Single Mode
    Giá bán: 1.350.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành: 12 tháng tại Phúc Anh
    Kho hàng: Có hàng
  • Bộ chuyển đổi quang điện Gnet HHD-120G-2 Multimode

    Bộ chuyển đổi quang điện Gnet HHD-120G-2 Multimode

    Giá bán: 629.000 ₫ ✆ Liên hệ
    Bộ chuyển đổi quang điện Gnet HHD-120G-2 Multimode
    Giá bán: 629.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành: 12 tháng tại Phúc Anh
    Kho hàng: Liên hệ
    Mô tả tóm tắt:
    10/100 Base-TX/FX Media Converter 2Km SC Connector (Multimode)
  • Bộ chuyển đổi quang điện Gnet HHD-220G-10 Single Mode

    Bộ chuyển đổi quang điện Gnet HHD-220G-10 Single Mode

    Giá bán: 1.350.000 ₫ ✆ Liên hệ
    Bộ chuyển đổi quang điện Gnet HHD-220G-10 Single Mode
    Giá bán: 1.350.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành: 12 tháng tại Phúc Anh
    Kho hàng: Liên hệ
    Mô tả tóm tắt:
    Gigabit Ethernet 10/100/1000Mbps Media Converter 10km SC (Single Mode)
  • Bộ chuyên đổi quang điện Gnet HHD-110G-20A/B (1 sợi)

    Bộ chuyên đổi quang điện Gnet HHD-110G-20A/B (1 sợi)

    Giá bán: 650.000 ₫ ✆ Liên hệ
    Bộ chuyên đổi quang điện Gnet HHD-110G-20A/B (1 sợi)
    Giá bán: 650.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành: 12 tháng tại Phúc Anh
    Kho hàng: Liên hệ
    Mô tả tóm tắt:
    10/100 Base-TX/FX Media Converter 20Km SC Connector (TX=1310 nm)
  • Bộ chuyển đổi quang điện Gnet HHD-120G-20 Single mode

    Bộ chuyển đổi quang điện Gnet HHD-120G-20 Single mode

    Giá bán: 629.000 ₫ ✆ Liên hệ
    Bộ chuyển đổi quang điện Gnet HHD-120G-20 Single mode
    Giá bán: 629.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành: 12 tháng tại Phúc Anh
    Kho hàng: Liên hệ
    Mô tả tóm tắt:
    10/100 Base-TX/FX Media Converter 20Km SC Connector (Single mode)
  • Bộ chuyển đổi quang điện Gnet HHD-220G-2 Multimode

    Bộ chuyển đổi quang điện Gnet HHD-220G-2 Multimode

    Giá bán: 1.350.000 ₫ ✆ Liên hệ
    Bộ chuyển đổi quang điện Gnet HHD-220G-2 Multimode
    Giá bán: 1.350.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành: 12 tháng tại Phúc Anh
    Kho hàng: Liên hệ
    Mô tả tóm tắt:
    Gigabit Ethernet 10/100/1000Mbps Media Converter 2Km SC (Multimode 1310nm)
  • Bộ chuyển đổi quang điện Gnet HHD-120G-40 Single mode

    Bộ chuyển đổi quang điện Gnet HHD-120G-40 Single mode

    Giá bán: 890.000 ₫ ✆ Liên hệ
    Bộ chuyển đổi quang điện Gnet HHD-120G-40 Single mode
    Giá bán: 890.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành: 12 tháng tại Phúc Anh
    Kho hàng: Liên hệ
    Mô tả tóm tắt:
    10/100 Base-TX/FX Media Converter 40Km SC Connector (Single mode)
Phòng bán hàng trực tuyến Địa chỉ: Tầng 4, 134 Thái Hà, Đống Đa, Hà Nội.
Điện thoại: 1900 2164 (ext 1)
Fax: (024) 35737347
Email: banhangonline@phucanh.com.vn
[Bản đồ đường đi]
Showroom Phúc anh 15 xã đàn Địa chỉ: 15 Xã Đàn, Đống Đa, Hà Nội.
Điện thoại: (024) 35737383
Fax: (024) 35737347
Email: phucanh.xadan@phucanh.com.vn
Giờ mở cửa từ 08h15 đến 21h00
[Bản đồ đường đi]
showroom PHÚC ANH 152 TRẦN DUY HƯNG Địa chỉ: 152-154 Trần Duy Hưng, Cầu Giấy, Hà Nội.
Điện thoại: (024) 37545599
Fax: (024) 35737347
Email: phucanh.tranduyhung@phucanh.com.vn
Giờ mở cửa từ 08h15 đến 21h00
[Bản đồ đường đi]
showroom PHÚC ANH 63 NGUYỄN HOÀNG Địa chỉ: 63 Nguyễn Hoàng, Nam Từ Liêm, Hà Nội.
Điện thoại: (024) 62925225
Email: phucanh.nguyenhoang@phucanh.com.vn
Giờ mở cửa từ 08h15 đến 21h00
[Bản đồ đường đi]
PHÒNG DỰ ÁN VÀ KHÁCH HÀNG DOANH NGHIỆP Địa chỉ: Tầng 5,134 Thái Hà, Đống Đa, Hà Nội.
Điện thoại: 1900 2164 (ext 2)
Fax: (024) 35773060
Email: kdda@phucanh.com.vn
[Bản đồ đường đi]
PHÒNG KINH DOANH PHÂN PHỐI Địa chỉ: Tầng 5, 134 Thái Hà, Đống Đa, Hà Nội.
Điện thoại: 0973227711
Email: kdpp@phucanh.com.vn
[Bản đồ đường đi]
showroom PHÚC ANH 134 THÁI HÀ Địa chỉ: 134 Thái Hà, Đống Đa, Hà Nội.
Điện thoại: (024) 38571919
Fax: (024) 39365483
Email: phucanh.thaiha@phucanh.com.vn
Giờ mở cửa từ 08h15 đến 21h00
[Bản đồ đường đi]
Showroom Phúc anh 160 phạm văn đồng Địa chỉ: 160 Phạm Văn Đồng, Cầu Giấy, Hà Nội.
Điện thoại: (024) 38561616
Email: phucanh.phamvandong@phucanh.com.vn
Giờ mở cửa từ 08h15 đến 21h00

Copyright © 2011 Công ty TNHH Kỹ Nghệ Phúc Anh. GPKD số: 0101417128 do Sở Kế hoạch và Đầu tư Thành phố Hà nội cấp