Chính hãng - Module quang - Giá tốt

Giá sốc - Module quang - Giá rẻ

Khuyến mãi - Module quang - Bảo hành chính hãng

Thương hiệu
Khoảng giá

Tất cả 4 Module quang

  • Module quang TP-Link TL-SM311LS

    Module quang TP-Link TL-SM311LS

    Giá bán: 650.000 ₫ ✔ Có hàng Giỏ hàng
    Module quang TP-Link TL-SM311LS
    Giá bán: 650.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành: 36 tháng tại Phúc Anh
    Kho hàng: Có hàng
    Mô tả tóm tắt:
    - Mô tả khác: " Gigabit SFP module, Single-mode, MiniGBIC, LC interface, Up to 10km distance
    Module SFP Gigabit, Single-mode, MiniGBIC, Giao diện LC, Khoảng cách lên đến 10km"
  • Module quang TP-Link TXM431-SR

    Module quang TP-Link TXM431-SR

    Giá bán: 3.990.000 ₫ ✆ Liên hệ
    Module quang TP-Link TXM431-SR
    Giá bán: 3.990.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành: 36 tháng tại Phúc Anh
    Kho hàng: Liên hệ
    Mô tả tóm tắt:
    - Mô tả khác: " 10Gbase-SR SFP+ LC Transceiver, 850nm Multi-mode, LC duplex connector, Up to 300m distance
    Transceiver LC SFP+ 10Gbase-SR, Multi-mode 850nm, Kết nối song công LC, Khoảng cách lên đến 300m"
  • Module quang TP-Link TXM431-LR

    Module quang TP-Link TXM431-LR

    Giá bán: 9.990.000 ₫ ✆ Liên hệ
    Module quang TP-Link TXM431-LR
    Giá bán: 9.990.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành: 36 tháng tại Phúc Anh
    Kho hàng: Liên hệ
    Mô tả tóm tắt:
    - Mô tả khác: " 10Gbase-LR SFP+ LC Transceiver, 1310nm Single-mode, LC duplex connector, Up to 10km distance
    Transceiver LC SFP+ 10Gbase-LR, Single-mode 1310nm, Kết nối song công LC, Khoảng cách lên đến 10km"
  • Module quang TP-Link TL-SM311LM

    Module quang TP-Link TL-SM311LM

    Giá bán: 599.000 ₫ ✆ Liên hệ
    Module quang TP-Link TL-SM311LM
    Giá bán: 599.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành: 36 tháng tại Phúc Anh
    Kho hàng: Liên hệ
    Mô tả tóm tắt:
    - Mô tả khác: " Gigabit SFP module, Multi-mode, MiniGBIC, LC interface, Up to 550/275m distance
    Gigabit SFP module, Multi-mode, MiniGBIC, Giao diện LC, Khoảng cách lên đến 550/275m"
Phòng bán hàng trực tuyến Địa chỉ: Tầng 4, 134 Thái Hà, Đống Đa, Hà Nội.
Điện thoại: 1900 2164 (ext 1)
Fax: (024) 35737347
Email: banhangonline@phucanh.com.vn
[Bản đồ đường đi]
Showroom Phúc anh 15 xã đàn Địa chỉ: 15 Xã Đàn, Đống Đa, Hà Nội.
Điện thoại: (024) 35737383
Fax: (024) 35737347
Email: phucanh.xadan@phucanh.com.vn
Giờ mở cửa từ 08g15 đến 21g00
[Bản đồ đường đi]
showroom PHÚC ANH 152 TRẦN DUY HƯNG Địa chỉ: 152-154 Trần Duy Hưng, Cầu Giấy, Hà Nội.
Điện thoại: (024) 37545599
Fax: (024) 35737347
Email: phucanh.tranduyhung@phucanh.com.vn
Giờ mở cửa từ 08g15 đến 20g30
[Bản đồ đường đi]
showroom PHÚC ANH 63 NGUYỄN HOÀNG Địa chỉ: 63 Nguyễn Hoàng, Nam Từ Liêm, Hà Nội.
Điện thoại: (024) 62925225
Email: phucanh.nguyenhoang@phucanh.com.vn
Giờ mở cửa từ 08g15 đến 21g00
[Bản đồ đường đi]
PHÒNG DỰ ÁN VÀ KHÁCH HÀNG DOANH NGHIỆP Địa chỉ: Tầng 5,134 Thái Hà, Đống Đa, Hà Nội.
Điện thoại: 1900 2164 (ext 2)
Fax: (024) 35773060
Email: kdda@phucanh.com.vn
[Bản đồ đường đi]
showroom PHÚC ANH 134 THÁI HÀ Địa chỉ: 134 Thái Hà, Đống Đa, Hà Nội.
Điện thoại: (024) 38571919
Fax: (024) 39365483
Email: phucanh.thaiha@phucanh.com.vn
Giờ mở cửa từ 08g15 đến 21g00
[Bản đồ đường đi]
Showroom Phúc anh 160 phạm văn đồng Địa chỉ: 160 Phạm Văn Đồng, Cầu Giấy, Hà Nội.
Điện thoại: (024) 38561616
Email: phucanh.phamvandong@phucanh.com.vn
Giờ mở cửa từ 08g15 đến 21g00
showroom PHÚC ANH 150 Nguyễn Văn Cừ Địa chỉ: 150 Nguyễn Văn Cừ, Long Biên, Hà Nội.
Điện thoại: (024) 39689966
Email: phucanh.nguyenvancu@phucanh.com.vn
Giờ mở cửa từ 08g15 đến 20g30
[Bản đồ đường đi]
PHÒNG KINH DOANH PHÂN PHỐI Địa chỉ: Tầng 5, 134 Thái Hà, Đống Đa, Hà Nội.
Điện thoại: 0973227711
Email: kdpp@phucanh.com.vn
[Bản đồ đường đi]

Copyright © 2011 Công ty TNHH Kỹ Nghệ Phúc Anh. GPKD số: 0101417128 do Sở Kế hoạch và Đầu tư Thành phố Hà nội cấp