Thiết bị chia mạng TP-Link T2600G-52TS

Đánh giá  |  Kho hàng: Liên hệ

  • - Cổng giao tiếp: 24 10/100/1000Mbps RJ45 ports including 4 combo Gigabit SFP  slots, 2 integrated 10G SFP+ Slots, 2 optional 10G SFP+ Slots 48 10/100/1000Mbps RJ45 ports including 4 Gigabit SFP slots
  • - Tốc độ LAN: 10/100/1000Mbps

Bảo hành: 36 tháng tại Phúc Anh

Giá bán: 11.990.000 [Giá đã có VAT]

YÊN TÂM MUA SẮM TẠI PHÚC ANH

  • Giao hàng miễn phí lên tới 150km
  • Thanh toán thuận tiện
  • Sản phẩm 100% chính hãng
  • Bảo hành tại nơi sử dụng
  • Giá cạnh tranh nhất thị trường
Đang còn hàng tại cửa hàng:
Từ khóa: Thiết bị chia mạng Thiết bị chia mạng 10/100/1000Mbps Thiết bị chia mạng > 24 cổng Thiết bị chia mạng TP-Link

Thông số kỹ thuật

Standards and Protocols IEEE 802.3i, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE802.3z,
IEEE 802.3ad, IEEE 802.3x, IEEE 802.1d, IEEE 802.1s,
IEEE 802.1w, IEEE 802.1q, IEEE 802.1x, IEEE 802.1p
Interface 48 10/100/1000Mbps RJ45 Ports
(Auto Negotiation/Auto MDI/MDIX)
4 1000Mbps SFP Slots
1 RJ45 Console Port
1 Micro-USB Console Port
Network Media 10BASE-T: UTP category 3, 4, 5 cable (maximum 100m)
100BASE-TX/1000Base-T: UTP category 5, 5e or above cable
(maximum 100m)
1000BASE-X: MMF, SMF
Fan Quantity Fanless
Power Supply 100~240VAC, 50/60Hz
Power Consumption Maximum: 33.52W (220V/50Hz)
Dimensions ( W x D x H ) 17.32 * 8.7 * 1.73 in. (440 * 220 * 44 mm)
PERFORMANCE
Bandwidth/Backplane 104Gbps
Packet Forwarding Rate 77.4Mpps
MAC Address Table 16k
Jumbo Frame 9216 Bytes
SOFTWARE FEATURES
Quality of Service Support 802.1p CoS/DSCP priority
Support 8 priority queues
Queue scheduling: SP, WRR, SP+WRR
Port/Flow- based Rate Limiting
Voice VLAN
L2 and L2+ Features Static Routing、DHCP Relay*
IGMP Snooping V1/V2/V3
802.3ad LACP (Up to 14 aggregation groups, containing 8 ports per group)
Spanning Tree STP/RSTP/MSTP
BPDU Filtering/Guard
TC/Root Protect
Loopback detection
802.3x Flow Control
L2PT*
VLAN Supports up to 4K VLANs simultaneously (out of 4K VLAN IDs)
Port/ MAC/Protocol-based/Private VLAN
GARP/GVRP
Access Control List L2~L4 package filtering based on source and destination MAC address,
IP address, TCP/UDP ports, 802.1p, DSCP, protocol and VLAN ID
Time Range Based
Security IP-MAC-Port-VID Binding
AAA*
802.1x and Radius Authentication
DoS Defend
Dynamic ARP inspection (DAI)
SSH v1/v2
SSL v3/TLSv1
Port Security
Broadcast/Multicast/Unknown-unicast Storm Control
IPv6 Dual IPv4/IPv6 stack
Multicast Listener Discovery (MLD) Snooping
IPv6 neighbor discovery (ND)
Path maximum transmission unit (MTU) discovery
Internet Control Message Protocol (ICMP) version 6
TCPv6/UDPv6

IPv6 Applications DHCPv6 Client
Ping6
Tracert6
Telnet(v6)
IPv6 SNMP
IPv6 SSH
IPv6 SSL
Http/Https
IPv6 TFTP
IPv6 ACL*
IPv6 Interface*
IPv6 Routing*
DHCPv6 Relay*
DHCPv6 Snooping*
Management Web-based GUI and CLI management
SNMP v1/v2c/v3,compatible with public MIBs and TP-LINK private MIBs
RMON (1, 2, 3, 9 groups)
sFlow*
PPPoE Circuit ID*
DHCP Relay*
DHCP Server*
DHCP/BOOTP Client, DHCP Snooping, DHCP Option82
Dual Image
CPU Monitoring
Port Mirroring
Time Setting: SNTP
Integrated NDP/NTDP feature
Firmware Upgrade: TFTP & Web
System Diagnose: VCT
SYSLOG & Public MIBS
Password Recovery*
OTHERS
Certification CE, FCC, RoHS
Package Contents JetStream 48-Port Gigabit L2 Managed Switch with 4 SFP Slots T2600G-52TS
Power Cord
Installation Guide
Resource CD
Rackmount Kit
Rubber Feet
System Requirements Microsoft® Windows® 98SE, NT, 2000, XP, Vista™ or Windows 7/8, MAC® OS, NetWare®, UNIX® or Linux.
Environment Operating Temperature: 0℃~40℃ (32℉~104℉);
Storage Temperature: -40℃~70℃ (-40℉~158℉)
Operating Humidity: 10%~90% non-condensing
Storage Humidity: 5%~90% non-condensing

 

Đặc điểm nổi bật

Video

Sản phẩm tương đương

  • - Cổng giao tiếp: Smart Switch 48-port RJ45 Gigabit + 4-slot SFP - Tốc độ LAN: 10/100/1000Mbps Xem ngay Bảo hành: 36 tháng tại Phúc Anh

    11.990.000 VNĐ

  • - Cổng giao tiếp: Layer 3 24-Port 10/100/1000T + 4-Port 1000X SFP - Tốc độ LAN: 10/100/1000Mbps - Switch thông minh: Có - Cổng quang: Có Xem ngay Bảo hành: 12 tháng tại Phúc Anh

    11.990.000 VNĐ

  • - Cổng giao tiếp: 48-port Pure-Gigabit Smart Switch, 48 10/100/1000Mbps RJ45 ports including 4gigabit SFP slots - Tốc độ LAN: 10/100/1000Mbps Xem ngay Bảo hành: 36 tháng tại Phúc Anh

    11.990.000 VNĐ

  • - Cổng giao tiếp: 24P 24-port 10/100 - Tốc độ LAN: 10/100Mbps - Mô tả khác: Cisco SF350-24P 24-port 10/100 POE Managed Switch Xem ngay Bảo hành: 12 tháng tại Phúc Anh

    11.590.000 VNĐ

  • - Cổng giao tiếp: 48-port 10/100 - Tốc độ LAN: 10/100Mbps - Mô tả khác: 48-port 10/100 Managed Switch Xem ngay Bảo hành: 12 tháng tại Phúc Anh

    11.490.000 VNĐ

  • - Cổng giao tiếp: " • Switch mạng PoE 26 cổng • Cổng PoE 24 x 10/100Mbps RJ45 ports" - Tốc độ LAN: 10/100Mbps - Mô tả khác: " • Cổng cấp mạng 2 x 1000M Ethernet Port • Giao thức mạng: IEEE802.3,802.3u,802.3x, 802.3af, 802.3at" Xem ngay Bảo hành: 24 tháng tại Phúc Anh

    11.590.000 VNĐ

Sản phẩm liên quan

Sản phẩm bán chạy nhất

    Thiết bị chia mạng TP-Link T2600G-52TS

    Giá bán: 11.990.000 VNĐ [Giá đã có VAT]

    Bình luận về sản phẩm 0

    Sắp xếp bình luận: Mới nhất  | Thích nhất
    avatar
    x
    Nhập thông tin để bình luận

    Chi tiết đánh giá

      (0 người đánh giá)

    Mời bạn gửi đánh giá về sản phẩm

    avatar
    Gửi đánh giá

    5/5 sao

    • 5 sao
    • 4 sao
    • 3 sao
    • 2 sao
    • 1 sao
    Phòng bán hàng trực tuyến Địa chỉ: Tầng 3, Số 152-154 Trần Duy Hưng,
    Cầu Giấy, Hà Nội.
    Điện thoại: 1900 0339 (ext 1)
    Fax: (024) 35737347
    Email: banhangonline@phucanh.com.vn
    [Bản đồ đường đi]
    Showroom Phúc anh 15 xã đàn Địa chỉ: 15 Xã Đàn, Đống Đa, Hà Nội.
    Điện thoại: (024) 35737383
    Fax: (024) 35737347
    Email: phucanh.xadan@phucanh.com.vn
    Giờ mở cửa từ 08g15 đến 21g00
    [Bản đồ đường đi]
    showroom PHÚC ANH 152 TRẦN DUY HƯNG Địa chỉ: 152-154 Trần Duy Hưng, Cầu Giấy, Hà Nội.
    Điện thoại: (024) 37545599
    Fax: (024) 35737347
    Email: phucanh.tranduyhung@phucanh.com.vn
    Giờ mở cửa từ 08g15 đến 20g30
    [Bản đồ đường đi]
    showroom PHÚC ANH 63 NGUYỄN HOÀNG Địa chỉ: 63 Nguyễn Hoàng, Nam Từ Liêm, Hà Nội.
    Điện thoại: (024) 62925225
    Email: phucanh.nguyenhoang@phucanh.com.vn
    Giờ mở cửa từ 08g15 đến 21g00
    [Bản đồ đường đi]
    PHÒNG DỰ ÁN VÀ KHÁCH HÀNG DOANH NGHIỆP Địa chỉ: Tầng 4, Số 15 Xã Đàn, Đống Đa, Hà Nội.
    Điện thoại: (024) 35737383 (ext 1)
    Fax: (024) 35773060
    Email: kdda@phucanh.com.vn
    [Bản đồ đường đi]
    PHÒNG KINH DOANH PHÂN PHỐI Địa chỉ: Số 15 Xã Đàn, Đống Đa, Hà Nội.
    Điện thoại: (024) 35737383 (ext 1201,1202,1291)
    Email: kdpp@phucanh.com.vn
    [Bản đồ đường đi]
    showroom PHÚC ANH 169 THÁI HÀ Địa chỉ: 169 Thái Hà, Đống Đa, Hà Nội.
    Điện thoại: (024) 38571919
    Fax: (024) 39365483
    Email: phucanh.thaiha@phucanh.com.vn
    Giờ mở cửa từ 08g15 đến 21g00
    [Bản đồ đường đi]
    showroom PHÚC ANH 150 Nguyễn Văn Cừ Địa chỉ: 150 Nguyễn Văn Cừ, Long Biên, Hà Nội.
    Điện thoại: (024) 39689966
    Email: phucanh.nguyenvancu@phucanh.com.vn
    Giờ mở cửa từ 08g15 đến 20g30
    [Bản đồ đường đi]

    Copyright © 2011 Công ty TNHH Kỹ Nghệ Phúc Anh. GPKD số: 0101417128 do Sở Kế hoạch và Đầu tư Thành phố Hà nội cấp

    Facebook chat - Hỗ trợ tư vấn
    [x]

    banner popup quảng cáo