Thiết bị chia mạng TP-Link TL-SG2452

Đánh giá  |  Kho hàng: Liên hệ

  • - Cổng giao tiếp: 48-port Pure-Gigabit Smart Switch, 48 10/100/1000Mbps RJ45 ports including 4gigabit SFP slots, Tag-based VLAN
  • - Tốc độ LAN: 10/100/1000Mbps

Bảo hành: 36 tháng tại Phúc Anh

Giá bán: 10.990.000 VNĐ [Giá đã có VAT]

YÊN TÂM MUA SẮM TẠI PHÚC ANH

  • Giao hàng miễn phí lên tới 150km
  • Thanh toán thuận tiện
  • Sản phẩm 100% chính hãng
  • Bảo hành tại nơi sử dụng
  • Giá cạnh tranh nhất thị trường
Đang còn hàng tại cửa hàng:
Từ khóa: Thiết bị chia mạng Thiết bị chia mạng 10/100/1000Mbps Thiết bị chia mạng > 24 cổng Thiết bị chia mạng TP-Link

Thông số kỹ thuật

Chuẩn và Giao thức IEEE 802.3i, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE802.3z,
IEEE 802.3ad, IEEE 802.3x, IEEE 802.1d, IEEE 802.1s,
IEEE 802.1w, IEEE 802.1q, IEEE 802.1p
Giao diện 48 10/100/1000Mbps RJ45 Ports
(Auto Negotiation/Auto MDI/MDIX)
4 Gigabit SFP Slots
Mạng Media 10BASE-T: UTP category 3, 4, 5 cable (maximum 100m)
100BASE-TX/1000Base-T: UTP category 5, 5e or above cable
(maximum 100m)
1000BASE-X: MMF, SMF
Số lượng quạt 2
Bộ cấp nguồn 100~240VAC, 50/60Hz
Điện năng tiêu thụ Maximum: 40.1W (220V/50Hz)
Kích thước ( R x D x C ) 17.3*10.2*1.7 in.(440*260*44 mm)
HIỆU SUẤT
Bandwidth/Backplane 104Gbps
Tốc độ chuyển gói 77.4Mpps
Bảng địa chỉ MAC 8k
Khung Jumbo 10240 Bytes
TÍNH NĂNG PHẦN MỀM
Chất lượng dịch vụ Support 802.1p CoS/DSCP priority
Support 4 priority queues
Queue scheduling: SP, WRR, SP+WRR
Port/Flow-based Rate Limiting
Voice VLAN
L2 Features IGMP Snooping V1/V2/V3
802.3ad LACP(Up to 6 aggregation groups,
containing 4 ports per group)
Spanning Tree STP/RSTP/MSTP
BPDU Filtering/Guard
TC/Root Protect
Loop back detection
802.3x Flow Control
VLAN Supports up to 512 VLANs simultaneously (out of 4K VLAN IDs)
Access Control List L2~L4 package filtering based on source and destination MAC address, IP address, TCP/UDP ports
Bảo mật SSH v1/v2
SSL v2/v3/TLSv1
Port Security
Broadcast/Multicast/Unknown-unicast Storm Control
Quản lý Web-based GUI and CLI management
SNMP v1/v2c/v3,compatible with public MIBs and
TP-LINK private MIBs
RMON (1, 2, 3, 9 groups)
CPU Monitoring
Port Mirroring
Firmware Upgrade: TFTP & Web
System Diagnose: VCT
SYSLOG & Public MIBS
KHÁC
Chứng chỉ CE, FCC, RoHS
Sản phẩm bao gồm TL-SG2452;
Power Cord;
Installation Guide;
Resource CD;
Rackmount Kit;
Rubber Feet
System Requirements Microsoft® Windows® XP, Vista™ or Windows 7, Windows 8, MAC® OS, NetWare®, UNIX® or Linux.
Môi trường Operating Temperature: 0℃~40℃ (32℉~104℉);
Storage Temperature: -40℃~70℃ (-40℉~158℉)
Operating Humidity: 10%~90% non-condensing
Storage Humidity: 5%~90% non-condensing

 

Đặc điểm nổi bật

Chức năng của sản phẩm

Bộ quản lý chia tín hiệu thông minh TP-LINK TL-SG2452 Gigabit cung cấp 48 cổng tốc độ 10/100/1000Mbps và 4 khe cắm SFP. Cung cấp sự chuyển mạch hiệu suất cao, chức năng QoS dễ quản lý cho doanh nghiệp, chiến lược bảo mật nâng cao và những tính năng quản lý tốt nhất của layer 2..

Bộ quản lý chia tín hiệu thông minh TP-LINK TL-SG2452 Gigabit là một ý tưởng phù hợp để tiết kiệm chi phí hiệu quả cho giải pháp mạng vừa và nhỏ cho các doanh nghiệp. TL-SG2452 có đầy đủ tính năng bảo mật. Tính năng kiểm soát nhiểu bảo vệ chống lại Broadcast, Multicast và Unknown unicast. Quality of Service (QoS, L2 tới L4) cung cấp khả năng quản lý và truyền tải dữ liệu mượt mà và nhanh chóng hơn. Hơn nữa, giao diện trình quản lý web dễ dàng sử dụng, cùng với CLI, SNMP và RMON giúp việc thiết lập và cấu hình nhanh hơn, tốn ít thời gian hơn. Đối với các bộ phận và nhóm làm việc đòi hỏi những thiết bị chuyển mạch L2 và cần có thêm chức năng Gigabit, Bộ quản lý chia tín hiệu TL-SG2452 sẽ cung cấp cho bạn những giải pháp lý tưởng để hoàn thành tốt công việc. 

Tính năng nâng cao QoS

Để hợp nhất các dịch vụ về âm thanh, dữ liệu và video trong mạng, TL-SG2454 sẽ áp dụng chính sách QoS. Người quản trị có thể chỉ định các mức độ ưu tiên của lưu lượng truy cập dựa trên địa chỉ IP, địa chỉ MAC, các cổng giao thức TCP, UDP. Do đó, các ứng dụng âm thanh và video luôn hoạt động trơn tru, mượt mà và ít có biến động. Cùng với các VLAN thoại hỗ trợ chuyển đổi, các ứng dụng thoại sẽ hoạt động với hiệu suất trơn tru hơn rất nhiều.

Tính năng đa dạng của L2

Đối với các ứng dụng của chuyển mạch layer 2, TL-SG3424 hỗ trợ hàng loạt những tính năng của thiết bị layer 2, 802.1Q cờ VLAN, Port Mirroring, STP/RSTP/MSTP, Link Aggregation Control Protocol và chức năng điều khiển luồng 802.3x. Hơn nữa, bộ chuyển mạch còn cung cấp những tính năng nâng cao cho việc bảo trì mạng như Loop Back Detection, Cable Diagnostics và IGMP Snooping. IGMP Snooping đảm bảo chuyển tiếp thông minh các dòng gói tin multicast cho các thuê bao phù hợp, trong khi đó, IGMP sẽ cản và tiến hành lọc để hạn chế mỗi thuê bao trên các cổng theo cấp độ để ngăn chặn truy cập trái phép bằng multicast. 

Các tính năng quản lý cho cấp độ doanh nghiệp

TL-SG2452 dễ dàng sử dụng và quản lý. TL-SG2452 hỗ trợ nhiều tính năng quản lý theo tiêu chuẩn thân thiện với người dùng, chẳng hạn như Graphical User Interface (GUI) hay SNMP( v1,2/3) và RMON cho phép thăm dò thông tin quan trọng và gửi về những sự kiện không bình thường. 

Video

Sản phẩm tương đương

  • - Cổng giao tiếp: 24 slots SFP 155Mbps +4 slots SFP Gigabit 1.25G - Tốc độ LAN: 10/100/1000Mbps - Switch thông minh: Có - Cổng quang: Có - Mô tả khác: Xem ngay Bảo hành: 24 tháng tại Phúc Anh

    11.390.000 VNĐ

  • - Cổng giao tiếp: 24-port 10/100/1000T + 4-port 10G SFP+ Web Smart Manageable - Tốc độ LAN: 10/100/1000Mbps - Switch thông minh: Có - Cổng quang: Có Xem ngay Bảo hành: 12 tháng tại Phúc Anh

    10.990.000 VNĐ

  • - Cổng giao tiếp: 26 x 10Base-T/100Base-TX/1000Base-T - RJ-45 | 26 x 10Base-T/100Base-TX/1000Base-T - RJ-45 - PoE | 2 x SFP (mini-GBIC) - Tốc độ LAN: 10/100/1000Mbps Xem ngay Bảo hành: 12 tháng tại Phúc Anh

    11.290.000 VNĐ

  • - Cổng giao tiếp: • Switch mạng PoE 26 cổng - Tốc độ LAN: • Cổng PoE 24 x 10/100Mbps RJ45 ports - Mô tả khác: " • Giao thức mạng: IEEE802.3,802.3u,802.3x, 802.3af, 802.3at • Công suất: 250W • Tầm xa hoạt động: Chế độ kích hoạt extend: 250m (CAT5e) Chế độ tắt Extend: 100m • 2 Cổng module SFP" Xem ngay Bảo hành: 24 tháng tại Phúc Anh

    10.990.000 VNĐ

  • - Cổng giao tiếp: 48-port 10/100 - Tốc độ LAN: 10/100Mbps - Mô tả khác: 48-port 10/100 Managed Switch Xem ngay Bảo hành: 12 tháng tại Phúc Anh

    11.490.000 VNĐ

Sản phẩm liên quan

Thiết bị chia mạng TP-Link TL-SG2452

Giá bán: 10.990.000 VNĐ [Giá đã có VAT]

Bình luận về sản phẩm 0

Sắp xếp bình luận: Mới nhất  | Thích nhất
avatar
x
Nhập thông tin để bình luậnHoặc đăng nhập qua
captcha [Đổi mã khác]

Chi tiết đánh giá

  (0 người đánh giá)

Mời bạn gửi đánh giá về sản phẩm

avatar
Gửi đánh giá

5/5 sao

  • 5 sao
  • 4 sao
  • 3 sao
  • 2 sao
  • 1 sao
Phòng bán hàng trực tuyến Địa chỉ: Tầng 3, Số 152-154 Trần Duy Hưng,
Cầu Giấy, Hà Nội.
Điện thoại: 1900 0339 (ext 1)
Fax: (024) 35737347
Email: banhangonline@phucanh.com.vn
[Bản đồ đường đi]
Showroom Phúc anh 15 xã đàn Địa chỉ: 15 Xã Đàn, Đống Đa, Hà Nội.
Điện thoại: (024) 35737383
Fax: (024) 35737347
Email: phucanh.xadan@phucanh.com.vn
Giờ mở cửa từ 08g15 đến 21g00
[Bản đồ đường đi]
showroom PHÚC ANH 152 TRẦN DUY HƯNG Địa chỉ: 152-154 Trần Duy Hưng, Cầu Giấy, Hà Nội.
Điện thoại: (024) 37545599
Fax: (024) 35737347
Email: phucanh.tranduyhung@phucanh.com.vn
Giờ mở cửa từ 08g15 đến 20g30
[Bản đồ đường đi]
showroom PHÚC ANH 63 NGUYỄN HOÀNG Địa chỉ: 63 Nguyễn Hoàng, Nam Từ Liêm, Hà Nội.
Điện thoại: (024) 62925225
Email: phucanh.nguyenhoang@phucanh.com.vn
Giờ mở cửa từ 08g15 đến 21g00
[Bản đồ đường đi]
PHÒNG DỰ ÁN VÀ KHÁCH HÀNG DOANH NGHIỆP Địa chỉ: Tầng 4, Số 15 Xã Đàn, Đống Đa, Hà Nội.
Điện thoại: (024) 35737383 (ext 1)
Fax: (024) 35773060
Email: kdda@phucanh.com.vn
[Bản đồ đường đi]
PHÒNG KINH DOANH PHÂN PHỐI Địa chỉ: Số 15 Xã Đàn, Đống Đa, Hà Nội.
Điện thoại: (024) 35737383 (ext 1201,1202,1291)
Email: kdpp@phucanh.com.vn
[Bản đồ đường đi]
showroom PHÚC ANH 169 THÁI HÀ Địa chỉ: 169 Thái Hà, Đống Đa, Hà Nội.
Điện thoại: (024) 38571919
Fax: (024) 39365483
Email: phucanh.thaiha@phucanh.com.vn
Giờ mở cửa từ 08g15 đến 21g00
[Bản đồ đường đi]
showroom PHÚC ANH 150 Nguyễn Văn Cừ Địa chỉ: 150 Nguyễn Văn Cừ, Long Biên, Hà Nội.
Điện thoại: (024) 39689966
Email: phucanh.nguyenvancu@phucanh.com.vn
Giờ mở cửa từ 08g15 đến 20g30
[Bản đồ đường đi]

Copyright © 2011 Công ty TNHH Kỹ Nghệ Phúc Anh. GPKD số: 0101417128 do Sở Kế hoạch và Đầu tư Thành phố Hà nội cấp

Facebook chat - Hỗ trợ tư vấn
[x]

banner popup quảng cáo