Thiết bị chia mạng TP-Link TL-SG3424P POE

Đánh giá  |  Kho hàng: Liên hệ

  • - Cổng giao tiếp: 28-port Pure-Gigabit Smart Switch, 24 10/100/1000Mbps RJ45 ports including 4 SFP slotsJetStream™ 24-Port Gigabit PoE+ L2 Managed Switch, 24 gigabit RJ45 ports including 4 combo RJ45/SFP ports
  • - Tốc độ LAN: 10/100/1000Mbps

Bảo hành: 36 tháng tại Phúc Anh

Giá bán: 12.590.000 VNĐ [Giá đã có VAT]

YÊN TÂM MUA SẮM TẠI PHÚC ANH

  • Giao hàng miễn phí lên tới 150km
  • Thanh toán thuận tiện
  • Sản phẩm 100% chính hãng
  • Bảo hành tại nơi sử dụng
  • Giá cạnh tranh nhất thị trường
Đang còn hàng tại cửa hàng:
Từ khóa: Thiết bị chia mạng Thiết bị chia mạng 10/100/1000Mbps Thiết bị chia mạng > 24 cổng Thiết bị chia mạng TP-Link

Thông số kỹ thuật

Chuẩn và Giao thức IEEE 802.3i,IEEE 802.3u,IEEE 802.3ab,IEEE802.3z,IEEE 802.3ad,
IEEE 802.3x,IEEE 802.1d,IEEE 802.1s,IEEE 802.1w,IEEE 802.1q,
IEEE 802.1x,IEEE 802.1p,IEEE 802.3at,IEEE 802.3af
Giao diện 24 10/100/1000Mbps RJ45 Ports
(Auto Negotiation/Auto MDI/MDIX)
4 Combo 100/1000Mbps SFP Slots
1 Console Port
Mạng Media 10BASE-T: UTP category 3, 4, 5 cable (maximum 100m)
100BASE-TX/1000Base-T: UTP category 5, 5e or above cable
(maximum 100m)
100BASE-FX:MMF,SMF
1000BASE-X: MMF, SMF
Số lượng quạt 3
Bộ cấp nguồn 100~240VAC, 50/60Hz
Điện năng tiêu thụ Maximum (PoE on): 358.2W (220V/50Hz)
Maximum (PoE off): 38.2W (220V/50Hz)
Cổng PoE+ (RJ45) Standard: 802.3at/af compliant
PoE+ Ports: 24 Ports
Power Supply: 320W
Kích thước ( R x D x C ) 17.32*13*1.73 in.(440*330*44 mm)
HIỆU SUẤT
Bandwidth/Backplane 48Gbps
Tốc độ chuyển gói 35.7Mpps
Bảng địa chỉ MAC 8k
Khung Jumbo 10240 Bytes
TÍNH NĂNG PHẦN MỀM
Chất lượng dịch vụ Support 802.1p CoS/DSCP priority
Support 4 priority queues
Queue scheduling: SP, WRR, SP+WRR
Port/Flow- based Rate Limiting
Voice VLAN
L2 Features IGMP Snooping V1/V2/V3
802.3ad LACP (Up to 8 aggregation groups, containing 8 ports per group)
Spanning Tree STP/RSTP/MSTP
LLDP, LLDP-Med
BPDU Filtering/Guard
TC/Root Protect
Loop back detection
802.3x Flow Control
VLAN Supports up to 4K VLANs simultaneously (out of 4K VLAN IDs)
Port/ MAC/Protocol-based VLAN
GARP/GVRP
Access Control List L2~L4 package filtering based on source and destination
MAC address, IP address, TCP/UDP ports, 802.1p,
DSCP, protocol and VLAN ID
Time Range Based
Bảo mật IP-MAC-Port-VID Binding
IEEE 802.1X Port/MAC Based authentication, Radius, Guest VLAN
DoS Defence
Dynamic ARP inspection (DAI)
SSH v1/v2
SSL v2/v3/TLSv1
Port Security
Broadcast/Multicast/Unknown-unicast Storm Control
IPv6 Dual IPv4/IPv6 stack
Multicast Listener Discovery (MLD) Snooping
IPv6 neighbor discovery (ND)
Path maximum transmission unit (MTU) discovery
Internet Control Message Protocol (ICMP) version 6
TCPv6/UDPv6
IPv6 Applications DHCPv6 Client
Ping6
Tracert6
Telnet(v6)
IPv6 SNMP
IPv6 SSH
IPv6 SSL
Http/Https
IPv6 TFTP
Quản lý Web-based GUI and CLI management
SNMP v1/v2c/v3,compatible with public MIBs and TP-LINK private MIBs
RMON (1, 2, 3, 9 groups)
DHCP/BOOTP Client,DHCP Snooping,DHCP Option82
CPU Monitoring
Port Mirroring
Time Setting: SNTP
Integrated NDP/NTDP feature
Firmware Upgrade: TFTP & Web
System Diagnose: VCT
SYSLOG & Public MIBS
KHÁC
Chứng chỉ CE, FCC, RoHS
Sản phẩm bao gồm Switch
Power Cord
Quick Installation Guide
Resource CD
Rackmount Kit
Rubber Feet
System Requirements Microsoft® Windows® 98SE, NT, 2000, XP, Vista™ or Windows 7, MAC® OS, NetWare®, UNIX® or Linux.
Môi trường Operating Temperature: 0℃~40℃ (32℉~104℉);
Storage Temperature: -40℃~70℃ (-40℉~158℉)
Operating Humidity: 10%~90% non-condensing
Storage Humidity: 5%~90% non-condensing

 

Đặc điểm nổi bật

Chức năng của sản phẩm.

TL-SG3424P cung cấp 24 cổng 10/100/1000Mbps, thiết bị hộ trợ phù hợp với 802.3at/af PoE , với tổng nguồn cung cấp lên đến 320W, công suất đủ và linh hoạt đủ cho người dùng thiết lập nhiều điểm không dây hoặc mạng camera giám sát tren nền IP. Bộ switch cũng được trang bị 4 khe cấm SFP kết hợp ,mở rộng mạng của bạn một cách linh hoạt. Ngoài ra, thiết bị còn có chức năng QoS dễ quản lý cho doanh nghiệp, chiến lược bảo mật nâng cao và những tính năng quản lý tốt nhất của layer 2. Với tất cả các tính năng được nâng cao, Bộ quản lý chia tín hiệu TP-LINK JetStream™ Gigabit L2 là một giải lý tưởng cho hệ thống mạng của các doanh nghiệp vừa và nhỏ.

TL-SG3424P  có những tính năng quản lý và bảo mật mạnh mẽ. Với chức năng IP-MAC-Port-VID Binding và Access Control List (ACL) chống lại những cơn bão Broadcast, ARP và tấn công Denial-of-Server (DoS)...Quality of Service (QoS, L2 tới L4) cung cấp khả năng quản lý và truyền tải dữ liệu mượt mà và nhanh chóng hơn. Hơn nữa, giao diện trình quản lý web dễ dàng sử dụng, cùng với CLI, SNMP và RMON giúp việc thiết lập và cấu hình nhanh hơn, tốn ít thời gian hơn. Đối với các bộ phận và nhóm làm việc đòi hỏi những thiết bị chuyển mạch L2 và cần có thêm chức năng Gigabit, Bộ quản lý chia tín hiệu TL-SG3424 sẽ cung cấp cho bạn những giải pháp lý tưởng để hoàn thành tốt công việc.

IEEE 802.3at/af- công suất phù hợp qua Ethernet

The TL-SG3424P Hộ trợ 24 cổng phù hợp với 802.3at/af nguồn qua Ethernet với toàn bộ công suất cung cấp là 320w để phù hợp với bết kỳ thiết bị chuẩn 802.3at hoặc  802.3af. Thiết bị là một sự chọn lửa hiệu quả tiết kiệm được chi phí để làm việc với nhiều điểm truy cập không dây, camera giám sát, điện thoại IP và PoE khác hỗ trợ các thiết bị trong khi loại bỏ sự phiền phức của  các dây cáp và đường dây điện chạy xung quanh. Nhỏ gọn và linh hoạt TL-SG3424P rất lý tưởng cho việc dùng PoE để triển khai các điểm truy cập không dây hoặc camera quan sát trên nền IP cho các dự án hoặc mạng doanh nghiệp nhỏ.  

Bảo mật mạng. 

Công nghệ 3 dòng chuyển mạch JetStreamTM của TP-LINK cung cấp các chức năng IP-MAC-Port-VID Binding, Port Security, kiểm soát nhiễu và DHCP Snooping chống lại những cơn bão Broadcast, những đợt tấn công ARP...Được tích hợp một vài kiểu tấn công DoS điển hình để lựa chọn cách phòng chống. Bạn có thể được bảo vệ khỏi các cuộc tấn công dễ dàng hơn so với trước đây. Ngoài ra, Access Control Lists (ACL, L2 tới L4) hạn chế truy cập vào những tài nguyên mạng nhạy cảm bằng cách từ chối các gói tin dựa trên địa chỉ MAC nguồn và đích, địa chỉ IP, các cổng TCP/UDP và thậm chí cả VLAN ID. Hơn nữa, TL-SG3424P  hỗ trợ chứng thực 802.1X, nó được sử dụng để kết hợp với RADIUS Server để yêu cầu một số thông tin xác thực trước khi được phép truy cập vào mạng. Nó còn hỗ trợ Guest VLAN cho phép các client cụ thể không phải 802.1X truy cập vào nguồn tài nguyên mạng

Tính năng nâng cao QoS

Để hợp nhất các dịch vụ về âm thanh, dữ liệu và video trong mạng, TL-SG3424P sẽ áp dụng chính sách QoS. Người quản trị có thể chỉ định các mức độ ưu tiên của lưu lượng truy cập dựa trên địa chỉ IP, địa chỉ MAC, các cổng giao thức TCP, UDP. Do đó, các ứng dụng âm thanh và video luôn hoạt động trơn tru, mượt mà và ít có biến động. Cùng với các VLAN thoại hỗ trợ chuyển đổi, các ứng dụng thoại sẽ hoạt động với hiệu suất trơn tru hơn rất nhiều.

Tính năng đa dạng của L2

Đối với các ứng dụng của chuyển mạch layer 2, TL-SG3424P  hỗ trợ hàng loạt những tính năng của thiết bị layer 2, 802.1Q cờ VLAN, Port Mirroring, STP/RSTP/MSTP, Link Aggregation Control Protocol và chức năng điều khiển luồng 802.3x. Hơn nữa, bộ chuyển mạch còn cung cấp những tính năng nâng cao cho việc bảo trì mạng như Loop Back Detection, Cable Diagnostics và IGMP Snooping. IGMP Snooping đảm bảo chuyển tiếp thông minh các dòng gói tin multicast cho các thuê bao phù hợp, trong khi đó, IGMP sẽ cản và tiến hành lọc để hạn chế mỗi thuê bao trên các cổng theo cấp độ để ngăn chặn truy cập trái phép bằng multicast

Các tính năng quản lý cho cấp độ doanh nghiệp

TL-SG3424P dễ dàng sử dụng và quản lý. TL-SG3424P hỗ trợ nhiều tính năng quản lý theo tiêu chuẩn thân thiện với người dùng, chẳng hạn như Graphical User Interface (GUI) hay Command Line Interface(CLI) rất trực quan sinh động trên nền Web, hay việc quản lý lưu lượng thông qua mã hóa SSL hay SSH. SNMP (v1/2/3) và RMON cho phép thăm dò thông tin quan trọng và gửi về những sự kiện không bình thường. Ngoài ra, nó còn được tích hợp các giao thức NDP/NTDP, hỗ trợ việc quản lý bằng commander switch thông qua chức năng phân cụm IP một cách dễ dàng hơn 

Video

Sản phẩm tương đương

  • - Cổng giao tiếp: Smart Switch 48-port RJ45 Gigabit + 4-slot SFP - Tốc độ LAN: 10/100/1000Mbps Xem ngay Bảo hành: 36 tháng tại Phúc Anh

    11.990.000 VNĐ

  • - Cổng giao tiếp: 8 Cổng - Tốc độ LAN: 10/100/1000Mbps Xem ngay Bảo hành: 12 tháng tại Phúc Anh

    12.690.000 VNĐ

  • - Cổng giao tiếp: Layer 3 24-Port 10/100/1000T + 4-Port 1000X SFP - Tốc độ LAN: 10/100/1000Mbps - Switch thông minh: Có - Cổng quang: Có Xem ngay Bảo hành: 12 tháng tại Phúc Anh

    11.990.000 VNĐ

  • - Cổng giao tiếp: 48-port Pure-Gigabit Smart Switch, 48 10/100/1000Mbps RJ45 ports including 4gigabit SFP slots - Tốc độ LAN: 10/100/1000Mbps Xem ngay Bảo hành: 36 tháng tại Phúc Anh

    11.990.000 VNĐ

  • - Cổng giao tiếp: JetStream™ 28-port Pure-Gigabit Smart Switch, 24 10/100/1000Mbps RJ45 ports, 4 integrated 10G SFP+ Slots - Tốc độ LAN: 10/100/1000Mbps Xem ngay Bảo hành: 36 tháng tại Phúc Anh

    12.990.000 VNĐ

  • - Cổng giao tiếp: 24 10/100/1000Mbps RJ45 ports including 4 combo Gigabit SFP  slots, 2 integrated 10G SFP+ Slots, 2 optional 10G SFP+ Slots 48 10/100/1000Mbps RJ45 ports including 4 Gigabit SFP slots - Tốc độ LAN: 10/100/1000Mbps Xem ngay Bảo hành: 36 tháng tại Phúc Anh

    11.990.000 VNĐ

Sản phẩm liên quan

Thiết bị chia mạng TP-Link TL-SG3424P POE

Giá bán: 12.590.000 VNĐ [Giá đã có VAT]

Bình luận về sản phẩm 0

Sắp xếp bình luận: Mới nhất  | Thích nhất
avatar
x
Nhập thông tin để bình luậnHoặc đăng nhập qua
captcha [Đổi mã khác]

Chi tiết đánh giá

  (0 người đánh giá)

Mời bạn gửi đánh giá về sản phẩm

avatar
Gửi đánh giá

5/5 sao

  • 5 sao
  • 4 sao
  • 3 sao
  • 2 sao
  • 1 sao
Phòng bán hàng trực tuyến Địa chỉ: Tầng 3, Số 152-154 Trần Duy Hưng,
Cầu Giấy, Hà Nội.
Điện thoại: 1900 0339 (ext 1)
Fax: (024) 35737347
Email: banhangonline@phucanh.com.vn
[Bản đồ đường đi]
Showroom Phúc anh 15 xã đàn Địa chỉ: 15 Xã Đàn, Đống Đa, Hà Nội.
Điện thoại: (024) 35737383
Fax: (024) 35737347
Email: phucanh.xadan@phucanh.com.vn
Giờ mở cửa từ 08g15 đến 21g00
[Bản đồ đường đi]
showroom PHÚC ANH 152 TRẦN DUY HƯNG Địa chỉ: 152-154 Trần Duy Hưng, Cầu Giấy, Hà Nội.
Điện thoại: (024) 37545599
Fax: (024) 35737347
Email: phucanh.tranduyhung@phucanh.com.vn
Giờ mở cửa từ 08g15 đến 20g30
[Bản đồ đường đi]
showroom PHÚC ANH 63 NGUYỄN HOÀNG Địa chỉ: 63 Nguyễn Hoàng, Nam Từ Liêm, Hà Nội.
Điện thoại: (024) 62925225
Email: phucanh.nguyenhoang@phucanh.com.vn
Giờ mở cửa từ 08g15 đến 21g00
[Bản đồ đường đi]
PHÒNG DỰ ÁN VÀ KHÁCH HÀNG DOANH NGHIỆP Địa chỉ: Tầng 4, Số 15 Xã Đàn, Đống Đa, Hà Nội.
Điện thoại: (024) 35737383 (ext 1)
Fax: (024) 35773060
Email: kdda@phucanh.com.vn
[Bản đồ đường đi]
PHÒNG KINH DOANH PHÂN PHỐI Địa chỉ: Số 15 Xã Đàn, Đống Đa, Hà Nội.
Điện thoại: (024) 35737383 (ext 1201,1202,1291)
Email: kdpp@phucanh.com.vn
[Bản đồ đường đi]
showroom PHÚC ANH 169 THÁI HÀ Địa chỉ: 169 Thái Hà, Đống Đa, Hà Nội.
Điện thoại: (024) 38571919
Fax: (024) 39365483
Email: phucanh.thaiha@phucanh.com.vn
Giờ mở cửa từ 08g15 đến 21g00
[Bản đồ đường đi]
showroom PHÚC ANH 150 Nguyễn Văn Cừ Địa chỉ: 150 Nguyễn Văn Cừ, Long Biên, Hà Nội.
Điện thoại: (024) 39689966
Email: phucanh.nguyenvancu@phucanh.com.vn
Giờ mở cửa từ 08g15 đến 20g30
[Bản đồ đường đi]

Copyright © 2011 Công ty TNHH Kỹ Nghệ Phúc Anh. GPKD số: 0101417128 do Sở Kế hoạch và Đầu tư Thành phố Hà nội cấp

Facebook chat - Hỗ trợ tư vấn
[x]

banner popup quảng cáo