Kênh mạng xã hội Facebook Kênh Youtube Gửi thư liên hệ Gọi điện liên hệ Xây dựng cấu hình máy tính Xây dựng tản nhiệt nước Chuyển giao diện Mobile
Thương hiệu
Khoảng giá
poe
congquang
thongminh

Tất cả 23 Thiết bị mạng

  • Thiết bị chia mạng Planet SGS-6340-20S4C4X

    Thiết bị chia mạng Planet SGS-6340-20S4C4X

    Giá bán: 24.990.000 ₫ ✆ Liên hệ
    Thiết bị chia mạng Planet SGS-6340-20S4C4X
    Giá bán: 24.990.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành: 12 tháng tại Phúc Anh
    Kho hàng: Liên hệ
    Mô tả tóm tắt:
    - Cổng giao tiếp: Layer 3 20-Port 100/1000X SFP + 4-Port Gigabit TP/SFP 1000X SFP + 4-Port 10G SFP
    - Tốc độ LAN: 10/100/1000Mbps
    - Switch thông minh: Có
    - Cổng quang: Có
  • Bộ chuyển đổi quang điện Planet GST-802 (MM,Gigabit)

    Bộ chuyển đổi quang điện Planet GST-802 (MM,Gigabit)

    Giá bán: 3.290.000 ₫ ✆ Liên hệ
    Bộ chuyển đổi quang điện Planet GST-802 (MM,Gigabit)
    Giá bán: 3.290.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành: 12 tháng tại Phúc Anh
    Kho hàng: Liên hệ
    Mô tả tóm tắt:
    10/100/1000Base-T to 1000Base-LX Smart Gigabit Converter
    (Single Mode)
  • Module quang Planet MGB-L30 (Single Mode, gigabit,30Km)

    Module quang Planet MGB-L30 (Single Mode, gigabit,30Km)

    Giá bán: 1.290.000 ₫ ✆ Liên hệ
    Module quang Planet MGB-L30 (Single Mode, gigabit,30Km)
    Giá bán: 1.290.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành: 12 tháng tại Phúc Anh
    Kho hàng: Liên hệ
  • Module quang Planet MGB-SX (Multi Mode, gigabit,550m)

    Module quang Planet MGB-SX (Multi Mode, gigabit,550m)

    Giá bán: 899.000 ₫ ✆ Liên hệ
    Module quang Planet MGB-SX (Multi Mode, gigabit,550m)
    Giá bán: 899.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành: 12 tháng tại Phúc Anh
    Kho hàng: Liên hệ
  • Bộ chuyển đổi quang điện Planet GST-805A (SM,Gigabit)

    Bộ chuyển đổi quang điện Planet GST-805A (SM,Gigabit)

    Giá bán: 1.890.000 ₫ ✆ Liên hệ
    Bộ chuyển đổi quang điện Planet GST-805A (SM,Gigabit)
    Giá bán: 1.890.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành: 12 tháng tại Phúc Anh
    Kho hàng: Liên hệ
    Mô tả tóm tắt:
    10/100/1000Base-T to Mini-GBIC Smart Gigabit Converter
  • Bộ chuyển đổi quang điện Planet GST-802S (SM,Gigabit)

    Bộ chuyển đổi quang điện Planet GST-802S (SM,Gigabit)

    Giá bán: 3.590.000 ₫ ✆ Liên hệ
    Bộ chuyển đổi quang điện Planet GST-802S (SM,Gigabit)
    Giá bán: 3.590.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành: 12 tháng tại Phúc Anh
    Kho hàng: Liên hệ
    Mô tả tóm tắt:
    10/100/1000Base-T to 1000Base-LX Smart Gigabit Converter
    (Single Mode)
  • Bộ chuyển đổi quang điện Planet FST-802S35

    Bộ chuyển đổi quang điện Planet FST-802S35

    Giá bán: 2.590.000 ₫ ✆ Liên hệ
    Bộ chuyển đổi quang điện Planet FST-802S35
    Giá bán: 2.590.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành: 12 tháng tại Phúc Anh
    Kho hàng: Liên hệ
    Mô tả tóm tắt:
    10/100Base-TX to 100Base-FX (SC) Smart Media Converter -
    Single Mode 35KM
  • Bộ chuyển đổi quang điện Planet FST-802S15

    Bộ chuyển đổi quang điện Planet FST-802S15

    Giá bán: 1.990.000 ₫ ✆ Liên hệ
    Bộ chuyển đổi quang điện Planet FST-802S15
    Giá bán: 1.990.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành: 12 tháng tại Phúc Anh
    Kho hàng: Liên hệ
    Mô tả tóm tắt:
    10/100Base-TX to 100Base-FX (SC) Smart Media Converter -
    Single Mode 15KM
  • Bộ chuyển đổi quang điện Planet FST-802

    Bộ chuyển đổi quang điện Planet FST-802

    Giá bán: 1.790.000 ₫ ✆ Liên hệ
    Bộ chuyển đổi quang điện Planet FST-802
    Giá bán: 1.790.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành: 12 tháng tại Phúc Anh
    Kho hàng: Liên hệ
    Mô tả tóm tắt:
    10/100Base-TX to 100Base-FX (SC) Smart Media Converter
  • Module quang Planet MGB-L50 (Single Mode, gigabit,50Km)

    Module quang Planet MGB-L50 (Single Mode, gigabit,50Km)

    Giá bán: 2.690.000 ₫ ✆ Liên hệ
    Module quang Planet MGB-L50 (Single Mode, gigabit,50Km)
    Giá bán: 2.690.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành: 12 tháng tại Phúc Anh
    Kho hàng: Liên hệ
  • Module quang Planet MGB-LX Single Mode, gigabit,10Km)

    Module quang Planet MGB-LX Single Mode, gigabit,10Km)

    Giá bán: 899.000 ₫ ✆ Liên hệ
    Module quang Planet MGB-LX Single Mode, gigabit,10Km)
    Giá bán: 899.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành: 12 tháng tại Phúc Anh
    Kho hàng: Liên hệ
  • Thiết bị chia mạng Planet WGSW-24040

    Thiết bị chia mạng Planet WGSW-24040

    Giá bán: 8.990.000 ₫ ✆ Liên hệ
    Thiết bị chia mạng Planet WGSW-24040
    Giá bán: 8.990.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành: 12 tháng tại Phúc Anh
    Kho hàng: Liên hệ
    Mô tả tóm tắt:
    - Cổng giao tiếp: IPv6, 24-Port Gigabit with 4-Port SFP
    - Tốc độ LAN: 10/100/1000Mbps
    - Switch thông minh: Có
    - Cổng quang: Có
  • Thiết bị chia mạng Planet SGS-6340-48T4S

    Thiết bị chia mạng Planet SGS-6340-48T4S

    Giá bán: 16.990.000 ₫ ✆ Liên hệ
    Thiết bị chia mạng Planet SGS-6340-48T4S
    Giá bán: 16.990.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành: 12 tháng tại Phúc Anh
    Kho hàng: Liên hệ
    Mô tả tóm tắt:
    - Cổng giao tiếp: Layer 3 48-Port 10/100/1000T + 4-Port 1000X SFP
    - Tốc độ LAN: 10/100/1000Mbps
    - Switch thông minh: Có
    - Cổng quang: Có
  • Thiết bị chia mạng Planet SGS-6340-24T4S

    Thiết bị chia mạng Planet SGS-6340-24T4S

    Giá bán: 11.990.000 ₫ ✆ Liên hệ
    Thiết bị chia mạng Planet SGS-6340-24T4S
    Giá bán: 11.990.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành: 12 tháng tại Phúc Anh
    Kho hàng: Liên hệ
    Mô tả tóm tắt:
    - Cổng giao tiếp: Layer 3 24-Port 10/100/1000T + 4-Port 1000X SFP
    - Tốc độ LAN: 10/100/1000Mbps
    - Switch thông minh: Có
    - Cổng quang: Có
  • Thiết bị chia mạng Planet SGS-6340-24P4S

    Thiết bị chia mạng Planet SGS-6340-24P4S

    Giá bán: 20.990.000 ₫ ✆ Liên hệ
    Thiết bị chia mạng Planet SGS-6340-24P4S
    Giá bán: 20.990.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành: 12 tháng tại Phúc Anh
    Kho hàng: Liên hệ
    Mô tả tóm tắt:
    - Cổng giao tiếp: Layer 3 24-Port 10/100/1000T 802.3at POE + 4-Port 1000X SFP
    - Tốc độ LAN: 10/100/1000Mbps
    - Switch thông minh: Có
    - Cổng quang: Có
  • Thiết bị chia mạng Planet GS-5220-44S4C

    Thiết bị chia mạng Planet GS-5220-44S4C

    Giá bán: 26.990.000 ₫ ✆ Liên hệ
    Thiết bị chia mạng Planet GS-5220-44S4C
    Giá bán: 26.990.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành: 12 tháng tại Phúc Anh
    Kho hàng: Liên hệ
    Mô tả tóm tắt:
    - Cổng giao tiếp: L2+/L4 48-Port 100/1000X SFP with 4 Shared TP Managed
    - Tốc độ LAN: 10/100/1000Mbps
    - Switch thông minh: Có
    - Cổng quang: Có
  • Thiết bị chia mạng Planet GS-2240-48T4X

    Thiết bị chia mạng Planet GS-2240-48T4X

    Giá bán: 16.990.000 ₫ ✆ Liên hệ
    Thiết bị chia mạng Planet GS-2240-48T4X
    Giá bán: 16.990.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành: 12 tháng tại Phúc Anh
    Kho hàng: Liên hệ
    Mô tả tóm tắt:
    - Cổng giao tiếp: 48-port 10/100/1000T + 4-port 10G SFP+ Web Smart
    - Tốc độ LAN: 10/100/1000Mbps
    - Switch thông minh: Có
    - Cổng quang: Có
  • Thiết bị chia mạng Planet GS-2240-24T4X

    Thiết bị chia mạng Planet GS-2240-24T4X

    Giá bán: 10.990.000 ₫ ✆ Liên hệ
    Thiết bị chia mạng Planet GS-2240-24T4X
    Giá bán: 10.990.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành: 12 tháng tại Phúc Anh
    Kho hàng: Liên hệ
    Mô tả tóm tắt:
    - Cổng giao tiếp: 24-port 10/100/1000T + 4-port 10G SFP+ Web Smart Manageable
    - Tốc độ LAN: 10/100/1000Mbps
    - Switch thông minh: Có
    - Cổng quang: Có
  • Thiết bị chia mạng Planet GSW2401

    Thiết bị chia mạng Planet GSW2401

    Giá bán: 2.590.000 ₫ Giá khuyến mãi: 2.390.000 ₫ -8% ✔ Có hàng Giỏ hàng
    Thiết bị chia mạng Planet GSW2401
    Giá khuyến mãi: 2.390.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành: 12 tháng tại Phúc Anh
    Kho hàng: Có hàng
    Mô tả tóm tắt:
    - Cổng giao tiếp: 24 cổng
    - Tốc độ LAN: 10/100/1000Mbps
  • Thiết bị chia mạng Planet GSW1601

    Thiết bị chia mạng Planet GSW1601

    Giá bán: 1.890.000 ₫ Giá khuyến mãi: 1.690.000 ₫ -11% ✔ Có hàng Giỏ hàng
    Thiết bị chia mạng Planet GSW1601
    Giá khuyến mãi: 1.690.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành: 12 tháng tại Phúc Anh
    Kho hàng: Có hàng
    Mô tả tóm tắt:
    - Cổng giao tiếp: 16 cổng
    - Tốc độ LAN: 10/100/1000Mbps
  • Bộ chuyển đổi quang điện Planet FST-802S50

    Bộ chuyển đổi quang điện Planet FST-802S50

    Giá bán: 2.890.000 ₫ ✆ Liên hệ
    Bộ chuyển đổi quang điện Planet FST-802S50
    Giá bán: 2.890.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành: 12 tháng tại Phúc Anh
    Kho hàng: Liên hệ
    Mô tả tóm tắt:
    10/100Base-TX to 100Base-FX (SC) Smart Media Converter -
    Single Mode 50KM
  • Thiết bị chia mạng Planet FNSW-2401

    Thiết bị chia mạng Planet FNSW-2401

    Giá bán: 1.190.000 ₫ Giá khuyến mãi: 1.099.000 ₫ -8% ✔ Có hàng Giỏ hàng
    Thiết bị chia mạng Planet FNSW-2401
    Giá khuyến mãi: 1.099.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành: 24 tháng tại Phúc Anh
    Kho hàng: Có hàng
    Mô tả tóm tắt:
    - Cổng giao tiếp: 24 cổng
    - Tốc độ LAN: 10/100Mbps
  • Module quang Planet MGB-SX2 (Multi Mode, gigabit,2Km)

    Module quang Planet MGB-SX2 (Multi Mode, gigabit,2Km)

    Giá bán: 999.000 ₫ ✔ Có hàng Giỏ hàng
    Module quang Planet MGB-SX2 (Multi Mode, gigabit,2Km)
    Giá bán: 999.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành: 12 tháng tại Phúc Anh
    Kho hàng: Có hàng
Phòng bán hàng trực tuyến Địa chỉ: Tầng 4, 134 Thái Hà, Đống Đa, Hà Nội.
Điện thoại: 1900 2164 (ext 1)
Fax: (024) 35737347
Email: banhangonline@phucanh.com.vn
[Bản đồ đường đi]
Showroom Phúc anh 15 xã đàn Địa chỉ: 15 Xã Đàn, Đống Đa, Hà Nội.
Điện thoại: (024) 35737383
Fax: (024) 35737347
Email: phucanh.xadan@phucanh.com.vn
Giờ mở cửa từ 08h15 đến 21h00
[Bản đồ đường đi]
showroom PHÚC ANH 152 TRẦN DUY HƯNG Địa chỉ: 152-154 Trần Duy Hưng, Cầu Giấy, Hà Nội.
Điện thoại: (024) 37545599
Fax: (024) 35737347
Email: phucanh.tranduyhung@phucanh.com.vn
Giờ mở cửa từ 08h15 đến 21h00
[Bản đồ đường đi]
showroom PHÚC ANH 63 NGUYỄN HOÀNG Địa chỉ: 63 Nguyễn Hoàng, Nam Từ Liêm, Hà Nội.
Điện thoại: (024) 62925225
Email: phucanh.nguyenhoang@phucanh.com.vn
Giờ mở cửa từ 08h15 đến 21h00
[Bản đồ đường đi]
PHÒNG DỰ ÁN VÀ KHÁCH HÀNG DOANH NGHIỆP Địa chỉ: Tầng 5,134 Thái Hà, Đống Đa, Hà Nội.
Điện thoại: 1900 2164 (ext 2)
Fax: (024) 35773060
Email: kdda@phucanh.com.vn
[Bản đồ đường đi]
PHÒNG KINH DOANH PHÂN PHỐI Địa chỉ: Tầng 5, 134 Thái Hà, Đống Đa, Hà Nội.
Điện thoại: 0973227711
Email: kdpp@phucanh.com.vn
[Bản đồ đường đi]
showroom PHÚC ANH 134 THÁI HÀ Địa chỉ: 134 Thái Hà, Đống Đa, Hà Nội.
Điện thoại: (024) 38571919
Fax: (024) 39365483
Email: phucanh.thaiha@phucanh.com.vn
Giờ mở cửa từ 08h15 đến 21h00
[Bản đồ đường đi]
Showroom Phúc anh 160 phạm văn đồng Địa chỉ: 160 Phạm Văn Đồng, Cầu Giấy, Hà Nội.
Điện thoại: (024) 38561616
Email: phucanh.phamvandong@phucanh.com.vn
Giờ mở cửa từ 08h15 đến 21h00

Copyright © 2011 Công ty TNHH Kỹ Nghệ Phúc Anh. GPKD số: 0101417128 do Sở Kế hoạch và Đầu tư Thành phố Hà nội cấp