Chính hãng - Bộ chuyển đổi quang điện - Giá tốt

Giá sốc - Bộ chuyển đổi quang điện - Giá rẻ

Khuyến mãi - Bộ chuyển đổi quang điện - Bảo hành chính hãng

  • Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC200CM

    Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC200CM

    1.150.000 VNĐ
    "1000Mbps RJ45 to 1000Mbps multi-mode SC fiber Converter, Full-duplex, up to 550m, switching power adapter, chassis TL-MC1400 rack-mountable Bộ chuyển đổi RJ45 1000Mbps sang SC multi-mode 1000Mbps, Song công, Lên đến 550m, adapter cấp nguồn, có thể gắn khung TL-MC1400" Xem ngay Bảo hành: 24 tháng tại Phúc Anh

    1.150.000 VNĐ

  • Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC100CM

    Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC100CM

    750.000 VNĐ
    10/100Mbps RJ45 to 100Mbps multi-mode SC fiber Converter, Full-duplex, up to 2Km, switching power adapter, chassis TL-MC1400 rack-mountable Bộ chuyển đổi RJ45 10/100Mbps sang SC multi-mode 100Mbps, Song công, Lên đến 2Km, adapter cấp nguồn, có thể gắn khung TL-MC1400 Xem ngay Bảo hành: 24 tháng tại Phúc Anh

    750.000 VNĐ

  • Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC110CS

    Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC110CS

    850.000 VNĐ
    "10/100Mbps RJ45 to 100Mbps single-mode SC fiber Converter, Full-duplex, up to 20Km, switching power adapter, chassis TL-MC1400 rack-mountable Bộ chuyển đổi RJ45 10/100Mbps sang SC single-mode 100Mbps, Song công, Lên đến 20Km, adapter cấp nguồn, có thể gắn khung TL-MC1400" Xem ngay Bảo hành: 36 tháng tại Phúc Anh

    850.000 VNĐ

  • Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC210CS

    Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC210CS

    1.090.000 VNĐ
    "1000Mbps RJ45 to 1000Mbps single-mode SC fiber Converter, Full-duplex, up to 15Km, switching power adapter, chassis TL-MC1400 rack-mountable Bộ chuyển đổi RJ45 1000Mbps sang SC single-mode 1000Mbps, Song công, Lên đến 15Km, adapter cấp nguồn, có thể gắn khung TL-MC1400" Xem ngay Bảo hành: 24 tháng tại Phúc Anh

    1.090.000 VNĐ

  • Bộ chuyển đổi quang điện Gnet HHD-120G-2 Multimode

    Bộ chuyển đổi quang điện Gnet HHD-120G-2 Multimode

    629.000 VNĐ
    10/100 Base-TX/FX Media Converter 2Km SC Connector (Multimode) Xem ngay Bảo hành: 12 tháng tại Phúc Anh

    629.000 VNĐ

  • Bộ chuyên đổi quang điện Gnet HHD-110G-20A/B (1 sợi)

    Bộ chuyên đổi quang điện Gnet HHD-110G-20A/B (1 sợi)

    650.000 VNĐ
    10/100 Base-TX/FX Media Converter 20Km SC Connector (TX=1310 nm) Xem ngay Bảo hành: 12 tháng tại Phúc Anh

    650.000 VNĐ

  • Bộ chuyển đổi quang điện Gnet HHD-220G-20 Single Mode

    Bộ chuyển đổi quang điện Gnet HHD-220G-20 Single Mode

    1.350.000 VNĐ
    Xem ngay Bảo hành: 12 tháng tại Phúc Anh

    1.350.000 VNĐ

  • Bộ chuyển đổi quang điện Planet GST-802 (MM,Gigabit)

    Bộ chuyển đổi quang điện Planet GST-802 (MM,Gigabit)

    3.290.000 VNĐ
    Xem ngay Bảo hành: 12 tháng tại Phúc Anh

    3.290.000 VNĐ

  • Bộ chuyển đổi quang điện Planet GST-802S (SM,Gigabit)

    Bộ chuyển đổi quang điện Planet GST-802S (SM,Gigabit)

    3.990.000 VNĐ
    Xem ngay Bảo hành: 12 tháng tại Phúc Anh

    3.990.000 VNĐ

  • Bộ chuyển đổi quang điện Planet FST-802S35

    Bộ chuyển đổi quang điện Planet FST-802S35

    2.890.000 VNĐ
    Xem ngay Bảo hành: 12 tháng tại Phúc Anh

    2.890.000 VNĐ

  • Bộ chuyển đổi quang điện Gnet HHD-220G-2 Multimode

    Bộ chuyển đổi quang điện Gnet HHD-220G-2 Multimode

    1.350.000 VNĐ
    Gigabit Ethernet 10/100/1000Mbps Media Converter 2Km SC (Multimode 1310nm) Xem ngay Bảo hành: 12 tháng tại Phúc Anh

    1.350.000 VNĐ

  • Bộ chuyển đổi quang điện Gnet HHD-120G-40 Single mode

    Bộ chuyển đổi quang điện Gnet HHD-120G-40 Single mode

    890.000 VNĐ
    10/100 Base-TX/FX Media Converter 40Km SC Connector (Single mode) Xem ngay Bảo hành: 12 tháng tại Phúc Anh

    890.000 VNĐ

  • Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC112CS

    Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC112CS

    890.000 VNĐ
    "10/100Mbps RJ45 to 100Mbps single-mode SC fiber Converter, Full-duplex, Tx:1310nm, Rx:1550nm, up to 20Km, switching power adapter, chassis TL-MC1400 rack-mountable Bộ chuyển đổi RJ45 10/100Mbps sang SC single-mode 100Mbps, Song công, Tx:1310nm, Rx:1550nm, Lên đến 20Km, adapter cấp nguồn, có thể gắn khung TL-MC1400" Xem ngay Bảo hành: 24 tháng tại Phúc Anh

    890.000 VNĐ

  • Bộ chuyển đổi quang điện Planet GST-805A (SM,Gigabit)

    Bộ chuyển đổi quang điện Planet GST-805A (SM,Gigabit)

    2.290.000 VNĐ
    Xem ngay Bảo hành: 12 tháng tại Phúc Anh

    2.290.000 VNĐ

  • Bộ chuyển đổi quang điện Gnet HHD-120G-20 Single mode

    Bộ chuyển đổi quang điện Gnet HHD-120G-20 Single mode

    629.000 VNĐ
    10/100 Base-TX/FX Media Converter 20Km SC Connector (Single mode) Xem ngay Bảo hành: 12 tháng tại Phúc Anh

    629.000 VNĐ

  • Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC220L

    Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC220L

    649.000 VNĐ
    "1000Mbps RJ45 to 1000Mbps SFP slot supporting MiniGBIC modules, switching power adapter, chassis TL-MC1400 rack-mountable Bộ chuyển đổi RJ45 1000Mbps sang cổng SFP 1000Mbps hỗ trợ module MiniGBIC, adapter cấp nguồn, có thể gắn khung TL-MC1400" Xem ngay Bảo hành: 24 tháng tại Phúc Anh

    649.000 VNĐ

  • Bộ chuyển đổi quang điện Planet FST-802S50

    Bộ chuyển đổi quang điện Planet FST-802S50

    3.190.000 VNĐ
    Xem ngay Bảo hành: 12 tháng tại Phúc Anh

    3.190.000 VNĐ

  • Bộ chuyển đổi quang điện Gnet HHD-220G-10 Single Mode

    Bộ chuyển đổi quang điện Gnet HHD-220G-10 Single Mode

    1.350.000 VNĐ
    Gigabit Ethernet 10/100/1000Mbps Media Converter 10km SC (Single Mode) Xem ngay Bảo hành: 12 tháng tại Phúc Anh

    1.350.000 VNĐ

  • Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC111CS

    Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC111CS

    890.000 VNĐ
    "10/100Mbps RJ45 to 100Mbps single-mode SC fiber Converter, Full-duplex, Tx:1550nm, Rx:1310nm, up to 20Km, switching power adapter, chassis TL-MC1400 rack-mountable Bộ chuyển đổi RJ45 10/100Mbps sang SC single-mode 100Mbps, Song công, Tx:1550nm, Rx:1310nm, Lên đến 20Km, adapter cấp nguồn, có thể gắn khung TL-MC1400" Xem ngay Bảo hành: 24 tháng tại Phúc Anh

    890.000 VNĐ

  • Bộ chuyển đổi quang điện Planet FST-802

    Bộ chuyển đổi quang điện Planet FST-802

    1.990.000 VNĐ
    Xem ngay Bảo hành: 12 tháng tại Phúc Anh

    1.990.000 VNĐ

  • Bộ chuyển đổi quang điện Planet FST-802S15

    Bộ chuyển đổi quang điện Planet FST-802S15

    2.490.000 VNĐ
    Xem ngay Bảo hành: 12 tháng tại Phúc Anh

    2.490.000 VNĐ

  • Bộ chuyển đổi quang điện Gnet HHD-220G-1 Multimode

    Bộ chuyển đổi quang điện Gnet HHD-220G-1 Multimode

    Liên hệ
    Gigabit Ethernet 10/100/1000Mbps Media Converter 500m SC (Multimode 850nm) Xem ngay

    Liên hệ

Bát Tràng NEWS Ấm chén Bát Tràng
Phòng bán hàng trực tuyến Địa chỉ: Tầng 3, Số 152-154 Trần Duy Hưng, Cầu Giấy, Hà Nội.
Điện thoại: 1900 0339 (ext 1)
Fax: (024) 35737347
Email: banhangonline@phucanh.com.vn
[Bản đồ đường đi]
Showroom Phúc anh 15 xã đàn Địa chỉ: 15 Xã Đàn, Đống Đa, Hà Nội.
Điện thoại: (024) 35737383
Fax: (024) 35737347
Email: phucanh.xadan@phucanh.com.vn
[Bản đồ đường đi]
showroom PHÚC ANH TRẦN DUY HƯNG Địa chỉ: 152-154 Trần Duy Hưng, Cầu Giấy, Hà Nội.
Điện thoại: (04) 37545599
Fax: (024) 35737347
Email: phucanh.tranduyhung@phucanh.com.vn
[Bản đồ đường đi]
PHÒNG DỰ ÁN VÀ KHÁCH HÀNG DOANH NGHIỆP Địa chỉ: Tầng 4, Số 15 Xã Đàn, Đống Đa, Hà Nội.
Điện thoại: (024) 35737383 (ext 1)
Fax: (024) 35773060
Email: kdda@phucanh.com.vn
[Bản đồ đường đi]
showroom PHÚC ANH 169 THÁI HÀ Địa chỉ: 169 Thái Hà, Đống Đa, Hà Nội.
Điện thoại: (024) 38571919
Fax: (024) 39365483
Email: phucanh.thaiha@phucanh.com.vn
[Bản đồ đường đi]
showroom PHÚC ANH CẦU DIỄN Địa chỉ: 10-12 Cầu Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội.
Điện thoại: (024) 62543626
Email: phucanh.caudien@phucanh.com.vn
[Bản đồ đường đi]

Copyright © 2011 Công ty TNHH Kỹ Nghệ Phúc Anh. GPKD số: 0101417128 do Sở Kế hoạch và Đầu tư Thành phố Hà nội cấp

[x]

banner popup quảng cáo

Facebook chat - Hỗ trợ tư vấn