Chính hãng - Module quang - Giá tốt

Giá sốc - Module quang - Giá rẻ

Khuyến mãi - Module quang - Bảo hành chính hãng

  • Module quang Gnet HHD-G3112-20-LC (1.25G, 2 sợi)

    Module quang Gnet HHD-G3112-20-LC (1.25G, 2 sợi)

    890.000 VNĐ
    Xem ngay Bảo hành: 24 tháng tại Phúc Anh

    890.000 VNĐ

  • Module quang SINOVO SOBS-5312-20DL SFP 1.25Gbps, DDM

    Module quang SINOVO SOBS-5312-20DL SFP 1.25Gbps, DDM

    599.000 VNĐ
    - Mô tả khác: SINOVO SFP 1.25Gbps, DDM, SM, 1 sợi, 20km, TX/RX 1550/1310nm Xem ngay Bảo hành: 12 tháng tại Phúc Anh

    599.000 VNĐ

  • Module quang TP-Link TL-SM321A

    Module quang TP-Link TL-SM321A

    1.190.000 VNĐ -15% 1.390.000 VNĐ
    - Mô tả khác: " 1000Base-BX WDM Bi-Directional SFP Module, LC connector, TX:1550nm/RX:1310nm, single-mode, 10km Module SFP Định hướng WDM 1000Base-BX, Kết nối LC, TX:1550nm/RX:1310nm, single-mode, 10km" Xem ngay Bảo hành: 36 tháng tại Phúc Anh

    1.190.000 VNĐ 1.390.000 VNĐ

  • Module quang Gnet HHD-GP8510-5-LC (10G, 2 sợi)

    Module quang Gnet HHD-GP8510-5-LC (10G, 2 sợi)

    2.590.000 VNĐ
    Xem ngay Bảo hành: 24 tháng tại Phúc Anh

    2.590.000 VNĐ

  • Module quang TP-Link TXM431-SR

    Module quang TP-Link TXM431-SR

    3.990.000 VNĐ
    - Mô tả khác: " 10Gbase-SR SFP+ LC Transceiver, 850nm Multi-mode, LC duplex connector, Up to 300m distance Transceiver LC SFP+ 10Gbase-SR, Multi-mode 850nm, Kết nối song công LC, Khoảng cách lên đến 300m" Xem ngay Bảo hành: 36 tháng tại Phúc Anh

    3.990.000 VNĐ

  • Module quang Gnet HD-GB3512-20-LC (1.25G, 1 sợi)

    Module quang Gnet HD-GB3512-20-LC (1.25G, 1 sợi)

    890.000 VNĐ
    Xem ngay Bảo hành: 24 tháng tại Phúc Anh

    890.000 VNĐ

  • Module quang Planet MGB-L30 (Single Mode, gigabit,30Km)

    Module quang Planet MGB-L30 (Single Mode, gigabit,30Km)

    1.290.000 VNĐ
    Xem ngay Bảo hành: 12 tháng tại Phúc Anh

    1.290.000 VNĐ

  • Module quang Cisco MGBLH1

    Module quang Cisco MGBLH1

    5.390.000 VNĐ -8% 5.800.000 VNĐ
    - Mô tả khác: Gigabit Ethernet SX Mini-GBIC SFP Transceiver Xem ngay Bảo hành: 12 tháng tại Phúc Anh

    5.390.000 VNĐ 5.800.000 VNĐ

  • Module quang SINOVO SOSP311220D SFP 1.25Gbps, DDM

    Module quang SINOVO SOSP311220D SFP 1.25Gbps, DDM

    499.000 VNĐ
    - Mô tả khác: SINOVO SFP 1.25Gbps, DDM, SM, 2 sợi, 20km, TX/RX 1310nm Xem ngay Bảo hành: 12 tháng tại Phúc Anh

    499.000 VNĐ

  • Module quang Planet MGB-LX Single Mode, gigabit,10Km)

    Module quang Planet MGB-LX Single Mode, gigabit,10Km)

    1.090.000 VNĐ
    Xem ngay Bảo hành: 12 tháng tại Phúc Anh

    1.090.000 VNĐ

  • Module quang Gnet HHD-GP5510-40-LC (10G, 2 sợi)

    Module quang Gnet HHD-GP5510-40-LC (10G, 2 sợi)

    18.990.000 VNĐ
    Xem ngay Bảo hành: 24 tháng tại Phúc Anh

    18.990.000 VNĐ

  • Module quang Planet MGB-SX (Multi Mode, gigabit,550m)

    Module quang Planet MGB-SX (Multi Mode, gigabit,550m)

    999.000 VNĐ
    Xem ngay Bảo hành: 12 tháng tại Phúc Anh

    999.000 VNĐ

  • Module quang TP-Link TXM431-LR

    Module quang TP-Link TXM431-LR

    9.990.000 VNĐ
    - Mô tả khác: " 10Gbase-LR SFP+ LC Transceiver, 1310nm Single-mode, LC duplex connector, Up to 10km distance Transceiver LC SFP+ 10Gbase-LR, Single-mode 1310nm, Kết nối song công LC, Khoảng cách lên đến 10km" Xem ngay Bảo hành: 36 tháng tại Phúc Anh

    9.990.000 VNĐ

  • Module quang SINOVO SOBS-3503-20DL  SFP 155Mbps, DDM, SM

    Module quang SINOVO SOBS-3503-20DL SFP 155Mbps, DDM, SM

    399.000 VNĐ
    - Mô tả khác: SINOVO SFP 155Mbps, DDM, SM, 1 sợi, 20km, TX/RX 1310/1550nm Xem ngay Bảo hành: 12 tháng tại Phúc Anh

    399.000 VNĐ

  • Module quang SINOVO SOBS-3503-20L SFP 155Mbps, SM, 1 sợi

    Module quang SINOVO SOBS-3503-20L SFP 155Mbps, SM, 1 sợi

    399.000 VNĐ
    - Mô tả khác: SINOVO SFP 155Mbps, SM, 1 sợi, 20km, TX/RX 1310/1550nm Xem ngay Bảo hành: 12 tháng tại Phúc Anh

    399.000 VNĐ

  • Module quang TP-Link TL-SM311LM

    Module quang TP-Link TL-SM311LM

    599.000 VNĐ
    - Mô tả khác: " Gigabit SFP module, Multi-mode, MiniGBIC, LC interface, Up to 550/275m distance Gigabit SFP module, Multi-mode, MiniGBIC, Giao diện LC, Khoảng cách lên đến 550/275m" Xem ngay Bảo hành: 36 tháng tại Phúc Anh

    599.000 VNĐ

  • Module quang TP-Link TL-SM311LS

    Module quang TP-Link TL-SM311LS

    650.000 VNĐ -19% 799.000 VNĐ
    - Mô tả khác: " Gigabit SFP module, Single-mode, MiniGBIC, LC interface, Up to 10km distance Module SFP Gigabit, Single-mode, MiniGBIC, Giao diện LC, Khoảng cách lên đến 10km" Xem ngay Bảo hành: 36 tháng tại Phúc Anh

    650.000 VNĐ 799.000 VNĐ

  • Module quang Gnet HHD-GB5312-20-LC (1.25G, 1 sợi)

    Module quang Gnet HHD-GB5312-20-LC (1.25G, 1 sợi)

    890.000 VNĐ
    Xem ngay Bảo hành: 24 tháng tại Phúc Anh

    890.000 VNĐ

  • Module quang HHD-G3112-20-LC

    Module quang HHD-G3112-20-LC

    890.000 VNĐ
    Xem ngay Bảo hành: 12 tháng tại Phúc Anh

    890.000 VNĐ

  • Module quang Cisco MGBSX1

    Module quang Cisco MGBSX1

    3.190.000 VNĐ -12% 3.590.000 VNĐ
    - Mô tả khác: Cisco Gigabit Ethernet LH Mini-GBIC SFP Transceiver Singlemode fiber Xem ngay Bảo hành: 12 tháng tại Phúc Anh

    3.190.000 VNĐ 3.590.000 VNĐ

  • Module quang Planet MGB-L50 (Single Mode, gigabit,50Km)

    Module quang Planet MGB-L50 (Single Mode, gigabit,50Km)

    2.990.000 VNĐ
    Xem ngay Bảo hành: 12 tháng tại Phúc Anh

    2.990.000 VNĐ

  • Module quang Gnet HHD-GP3110-10-LC (10G, 2 sợi)

    Module quang Gnet HHD-GP3110-10-LC (10G, 2 sợi)

    4.990.000 VNĐ
    Xem ngay Bảo hành: 24 tháng tại Phúc Anh

    4.990.000 VNĐ

  • Module quang Planet MGB-SX2 (Multi Mode, gigabit,2Km)

    Module quang Planet MGB-SX2 (Multi Mode, gigabit,2Km)

    1.090.000 VNĐ
    Xem ngay Bảo hành: 12 tháng tại Phúc Anh

    1.090.000 VNĐ

Phòng bán hàng trực tuyến Địa chỉ: Tầng 3, Số 152-154 Trần Duy Hưng, Cầu Giấy, Hà Nội.
Điện thoại: 1900 0339 (ext 1)
Fax: (024) 35737347
Email: banhangonline@phucanh.com.vn
[Bản đồ đường đi]
Showroom Phúc anh 15 xã đàn Địa chỉ: 15 Xã Đàn, Đống Đa, Hà Nội.
Điện thoại: (024) 35737383
Fax: (024) 35737347
Email: phucanh.xadan@phucanh.com.vn
[Bản đồ đường đi]
showroom PHÚC ANH TRẦN DUY HƯNG Địa chỉ: 152-154 Trần Duy Hưng, Cầu Giấy, Hà Nội.
Điện thoại: (04) 37545599
Fax: (024) 35737347
Email: phucanh.tranduyhung@phucanh.com.vn
[Bản đồ đường đi]
PHÒNG DỰ ÁN VÀ KHÁCH HÀNG DOANH NGHIỆP Địa chỉ: Tầng 4, Số 15 Xã Đàn, Đống Đa, Hà Nội.
Điện thoại: (024) 35737383 (ext 1)
Fax: (024) 35773060
Email: kdda@phucanh.com.vn
[Bản đồ đường đi]
showroom PHÚC ANH 169 THÁI HÀ Địa chỉ: 169 Thái Hà, Đống Đa, Hà Nội.
Điện thoại: (024) 38571919
Fax: (024) 39365483
Email: phucanh.thaiha@phucanh.com.vn
[Bản đồ đường đi]
showroom PHÚC ANH CẦU DIỄN Địa chỉ: 10-12 Cầu Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội.
Điện thoại: (024) 62543626
Email: phucanh.caudien@phucanh.com.vn
[Bản đồ đường đi]

Copyright © 2011 Công ty TNHH Kỹ Nghệ Phúc Anh. GPKD số: 0101417128 do Sở Kế hoạch và Đầu tư Thành phố Hà nội cấp

[x]

banner popup quảng cáo

Facebook chat - Hỗ trợ tư vấn