Chính hãng - Bộ chuyển đổi quang điện - Giá tốt

Giá sốc - Bộ chuyển đổi quang điện - Giá rẻ

Khuyến mãi - Bộ chuyển đổi quang điện - Bảo hành chính hãng

Thương hiệu

Tất cả 7 Bộ chuyển đổi quang điện

  • Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC210CS

    Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC210CS

    Giá bán: 1.090.000 ₫ ✔ Có hàng Giỏ hàng
    Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC210CS
    Giá bán: 1.090.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành: 24 tháng tại Phúc Anh
    Kho hàng: Có hàng
    Mô tả tóm tắt:
    "1000Mbps RJ45 to 1000Mbps single-mode SC fiber Converter, Full-duplex, up to 15Km, switching power adapter, chassis TL-MC1400 rack-mountable
    Bộ chuyển đổi RJ45 1000Mbps sang SC single-mode 1000Mbps, Song công, Lên đến 15Km, adapter cấp nguồn, có thể gắn khung TL-MC1400"
  • Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC111CS

    Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC111CS

    Giá bán: 890.000 ₫ ✆ Liên hệ
    Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC111CS
    Giá bán: 890.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành: 24 tháng tại Phúc Anh
    Kho hàng: Liên hệ
    Mô tả tóm tắt:
    "10/100Mbps RJ45 to 100Mbps single-mode SC fiber Converter, Full-duplex, Tx:1550nm, Rx:1310nm, up to 20Km, switching power adapter, chassis TL-MC1400 rack-mountable
    Bộ chuyển đổi RJ45 10/100Mbps sang SC single-mode 100Mbps, Song công, Tx:1550nm, Rx:1310nm, Lên đến 20Km, adapter cấp nguồn, có thể gắn khung TL-MC1400"
  • Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC220L

    Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC220L

    Giá bán: 649.000 ₫ ✆ Liên hệ
    Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC220L
    Giá bán: 649.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành: 24 tháng tại Phúc Anh
    Kho hàng: Liên hệ
    Mô tả tóm tắt:
    "1000Mbps RJ45 to 1000Mbps SFP slot supporting MiniGBIC modules, switching power adapter, chassis TL-MC1400 rack-mountable
    Bộ chuyển đổi RJ45 1000Mbps sang cổng SFP 1000Mbps hỗ trợ module MiniGBIC, adapter cấp nguồn, có thể gắn khung TL-MC1400"
  • Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC110CS

    Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC110CS

    Giá bán: 850.000 ₫ ✆ Liên hệ
    Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC110CS
    Giá bán: 850.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành: 36 tháng tại Phúc Anh
    Kho hàng: Liên hệ
    Mô tả tóm tắt:
    "10/100Mbps RJ45 to 100Mbps single-mode SC fiber Converter, Full-duplex, up to 20Km, switching power adapter, chassis TL-MC1400 rack-mountable
    Bộ chuyển đổi RJ45 10/100Mbps sang SC single-mode 100Mbps, Song công, Lên đến 20Km, adapter cấp nguồn, có thể gắn khung TL-MC1400"
  • Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC100CM

    Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC100CM

    Giá bán: 750.000 ₫ ✆ Liên hệ
    Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC100CM
    Giá bán: 750.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành: 24 tháng tại Phúc Anh
    Kho hàng: Liên hệ
    Mô tả tóm tắt:
    10/100Mbps RJ45 to 100Mbps multi-mode SC fiber Converter, Full-duplex, up to 2Km, switching power adapter, chassis TL-MC1400 rack-mountable
    Bộ chuyển đổi RJ45 10/100Mbps sang SC multi-mode 100Mbps, Song công, Lên đến 2Km, adapter cấp nguồn, có thể gắn khung TL-MC1400
  • Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC200CM

    Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC200CM

    Giá bán: 1.150.000 ₫ ✆ Liên hệ
    Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC200CM
    Giá bán: 1.150.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành: 24 tháng tại Phúc Anh
    Kho hàng: Liên hệ
    Mô tả tóm tắt:
    "1000Mbps RJ45 to 1000Mbps multi-mode SC fiber Converter, Full-duplex, up to 550m, switching power adapter, chassis TL-MC1400 rack-mountable
    Bộ chuyển đổi RJ45 1000Mbps sang SC multi-mode 1000Mbps, Song công, Lên đến 550m, adapter cấp nguồn, có thể gắn khung TL-MC1400"
  • Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC112CS

    Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC112CS

    Giá bán: 890.000 ₫ ✆ Liên hệ
    Bộ chuyển đổi quang điện TP-Link MC112CS
    Giá bán: 890.000 [Đã bao gồm VAT]
    Bảo hành: 24 tháng tại Phúc Anh
    Kho hàng: Liên hệ
    Mô tả tóm tắt:
    "10/100Mbps RJ45 to 100Mbps single-mode SC fiber Converter, Full-duplex, Tx:1310nm, Rx:1550nm, up to 20Km, switching power adapter, chassis TL-MC1400 rack-mountable
    Bộ chuyển đổi RJ45 10/100Mbps sang SC single-mode 100Mbps, Song công, Tx:1310nm, Rx:1550nm, Lên đến 20Km, adapter cấp nguồn, có thể gắn khung TL-MC1400"
Phòng bán hàng trực tuyến Địa chỉ: Tầng 4, 134 Thái Hà, Đống Đa, Hà Nội.
Điện thoại: 1900 2164 (ext 1)
Fax: (024) 35737347
Email: banhangonline@phucanh.com.vn
[Bản đồ đường đi]
Showroom Phúc anh 15 xã đàn Địa chỉ: 15 Xã Đàn, Đống Đa, Hà Nội.
Điện thoại: (024) 35737383
Fax: (024) 35737347
Email: phucanh.xadan@phucanh.com.vn
Giờ mở cửa từ 08g15 đến 21g00
[Bản đồ đường đi]
showroom PHÚC ANH 152 TRẦN DUY HƯNG Địa chỉ: 152-154 Trần Duy Hưng, Cầu Giấy, Hà Nội.
Điện thoại: (024) 37545599
Fax: (024) 35737347
Email: phucanh.tranduyhung@phucanh.com.vn
Giờ mở cửa từ 08g15 đến 20g30
[Bản đồ đường đi]
showroom PHÚC ANH 63 NGUYỄN HOÀNG Địa chỉ: 63 Nguyễn Hoàng, Nam Từ Liêm, Hà Nội.
Điện thoại: (024) 62925225
Email: phucanh.nguyenhoang@phucanh.com.vn
Giờ mở cửa từ 08g15 đến 21g00
[Bản đồ đường đi]
PHÒNG DỰ ÁN VÀ KHÁCH HÀNG DOANH NGHIỆP Địa chỉ: Tầng 5,134 Thái Hà, Đống Đa, Hà Nội.
Điện thoại: 1900 2164 (ext 2)
Fax: (024) 35773060
Email: kdda@phucanh.com.vn
[Bản đồ đường đi]
showroom PHÚC ANH 134 THÁI HÀ Địa chỉ: 134 Thái Hà, Đống Đa, Hà Nội.
Điện thoại: (024) 38571919
Fax: (024) 39365483
Email: phucanh.thaiha@phucanh.com.vn
Giờ mở cửa từ 08g15 đến 21g00
[Bản đồ đường đi]
Showroom Phúc anh 160 phạm văn đồng Địa chỉ: 160 Phạm Văn Đồng, Cầu Giấy, Hà Nội.
Điện thoại: (024) 38561616
Email: phucanh.phamvandong@phucanh.com.vn
Giờ mở cửa từ 08g15 đến 21g00
showroom PHÚC ANH 150 Nguyễn Văn Cừ Địa chỉ: 150 Nguyễn Văn Cừ, Long Biên, Hà Nội.
Điện thoại: (024) 39689966
Email: phucanh.nguyenvancu@phucanh.com.vn
Giờ mở cửa từ 08g15 đến 20g30
[Bản đồ đường đi]
PHÒNG KINH DOANH PHÂN PHỐI Địa chỉ: Tầng 5, 134 Thái Hà, Đống Đa, Hà Nội.
Điện thoại: 0973227711
Email: kdpp@phucanh.com.vn
[Bản đồ đường đi]

Copyright © 2011 Công ty TNHH Kỹ Nghệ Phúc Anh. GPKD số: 0101417128 do Sở Kế hoạch và Đầu tư Thành phố Hà nội cấp